Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพได้แล้ว อัพวินโดว์ 10 จากที่เคยใช้ วินโดว์ 8.1 อยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by poyuen View Post
    แล้วการใช้อุปกรณ์เก่าๆ จำพวกกล้อง โทรศัพท์เก่าๆ Printer แบบนี้จะมีปัญหาเหมือน Win 8 ไหมครับ
    ต้องลอง จะตอบว่า ไม่มีปัญหา มันก็ไม่ 100% หรอก

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by takumi619 View Post
        พิมพ์ในหน้า cmd
        C:\Users\User>slmgr /xpr
        ของ จขกท. ขึ้นว่ายังไงบ้างครับ
        ของผมมันขึ้นแบบนี้ครับ
        มันมีอะไรหรือครับ
        ผมซื้อวิน 8.1 มาจากแถวๆนี้แหละ

Comment

Originally posted by tawat_kun View Post
          ของผมมันขึ้นแบบนี้ครับ
          มันมีอะไรหรือครับ
          ผมซื้อวิน 8.1 มาจากแถวๆนี้แหละ

มันแค่เช็ควันหมดอายุของ license ครับ ไม่ได้มีอะไร windows 10 ยังไงก็ไม่มีวันหมดอายุครับ ถ้าวิธีอัพทำถูกต้องในกรณีเถื่อนอัพแท้ แต่แท้อัพแท้อันนี้หายห่วงอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
          X