Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows 7 ออกให้โหลดแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by InF3RNaL View Post
    คงจะเป็นแบบนั้นล่ะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=-crFaYLW-xk
    ส่วนคลิป

เขาว่าเป็น windows7 Milestone1 หรืออาจจะเป็นตัว Alpha ของ Windows7
    เห็นเปลี่ยนแค่ Vista เป็น 7
    windows7 Ultimate -*-
    fake ครับ ส่วนไฟล์ที่โหลด โหลดมาแล้วเปิดไม่ได้ครับ จบช่าว
    ส่วน windows7 Milestone1 จริงๆก็มีให้โหลดอยู่หลายที่ครับ
    แต่ผมไม่แน่ใจว่าชัวมั้ย อาจจะแค่แปลงก็ได้ครับ
    ไม่รู้ก็อย่าเดามั่วครับ

Comment

• - - ยังมิมี โอกาส ลง ( ท่าทางอีกนาน ) นั่งทำ visual style XP เอามาใช้แก้อยากก่อน 55

Comment

• ลงแล้วใช้งานได้ดีเลยหละ แต่ deamon ใช้ไม่ได้

Comment

• ใครมียาแก้ไอ Build 6956 pm มาทีครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

• โหลดมาแล้วสองตัว เวอร์ชั่น 6956 แบบไฟล์โกส กับแบบ lite มีคนทำให้ลงเน็ตบุคได้ด้วยอ่ะ
            กำลังว่าจะลองเทสดู เห็นเค้าว่าแรงกว่าวิสต้าเยอะ

Comment

• ใช้อยู่แจ่มมากครับ

Comment

• ไม่รู้ว่าตัว 32Bit ยังเห็นแรมแค่ 3 G. กว่าๆๆเหมือนเดิมปะ

ถ้าเหมือนเดิมเราคงต้องรอตัว 64Bit ค่อยลอง..............

Comment

• 32 bit ก็เห็นแรม 4G ครับ

รบกวนด้วยครับ
                  ใครมี driver x-fi music ใช้กับ window7 ได้บ้างครับ
                  ผมขอทีนะครับ หายังไงก็ไม่เจอ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• ลื่นไหลหว่า vista เยอะมากคับ boot เข้า window ไวมาก ลง notebook acer ได้ driver เกือบครบ แต่ขาดโมเดมไปอย่างเดียว ตัวที่ลง Windows 7 Build 6956
                    Last edited by highendnx; 25 Dec 2008, 23:51:35.

Comment

• ผมลองดูแร้วอะใน Properties เหนแรม 4กิ๊กอะ แต่ในTask Manager เหนแค่ 3.5อะ
                      แร้วอีกอย่างมันลงโปรแกรม DEAMON Toolไม่ได้เซงจัด

Comment

• คงต้องรอตัว เต็มละคับ จะออกแล้วเดือนหน้า เห็นเขาบอกกัน 13 มค ใช่ปะหว่า

Comment

• ยังเบต้า1 อยุ่ ตัวเต็ม Ms บอก 2010 มีเวลาให้ใช้ vista sp2 อีก 1 ปีกว่า

แต่เด๋วขอโหลดมาโดนดูสักหน่อย

Comment

• ปัญหาที่เจอคือไม่สามารถใช้โปรแกรมWB.เปลี่ยนธีมได้.

VISTAใช้โปรแกรมWB.เปลี่ยนธีมได้ไม่มีปัญหา.

Last edited by 191; 26 Dec 2008, 17:13:23.

Comment

• Originally posted by 191 View Post

ปรับไงให้ได้แบบนี้นะท่าน..สวยดี แนะนำที่สิ โปร่งใส่สวยๆ

Comment

• --

Originally posted by ekhoho View Post
                                divers กลัวไม่รองรับอะ

ใช้ไดว์เวอร์วิสต้าครับผม

Comment

Working...
                                X