Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows 7 ออกให้โหลดแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ Windows98 SE ครับ สเถียนที่สุด.....................

Comment

โหลดมาเสร็จวันนี้ลง dvd เรียบร้อยหาเวลาว่างลองอยู่เหมือนกันคงเสาร์-อาทิตย์นี้แหล่ะ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ แต่ไม่ได้โหลดจากลิงค์นี้ ผมโหลดจากบิตมา ใช้ได้ดีทีเดียว แต๋ก็มีเอ๋อๆ บ้างบางส่วน 555 ถือว่าลองของแปลกครับ แต่รับรองได้เลยว่า สวยดี ไวกว่าวิสต้าเห็นๆ แล้วก็ใช้ไดร์เวอร์ตัวเดียวกับ วิสต้าเลยครับผม

แจ่มอยุ่ แต่มีเอ๋อบ้างเล็กน้อย แต่ก็ไม่น่าจะใช้ปัญหา เอาสวยไว้ก่อน อวดชาวบ้านเวลามาเล่นห้องครับ 55555555555

Comment

ตอนนี้ใช้ Windows 7 Ultimate มันยอดมากครับ

Comment

Windows 7 Ultimate ผมใช้มาแล้ว ผมพิสูจน์แล้ว ด้วยตัวผมเอง ยอดมากครับ
            แต่ก็ยังมีแมลงนิดๆหน่อยๆ ^^

Comment

Originally posted by godfoot View Post
              Windows 7 Ultimate ผมใช้มาแล้ว ผมพิสูจน์แล้ว ด้วยตัวผมเอง ยอดมากครับ
              แต่ก็ยังมีแมลงนิดๆหน่อยๆ ^^
              ผมใช้มันอย่างหนักเลยครับ ยังไม่เจออะครับ หิหิ มันสุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                ตอนนี้ใช้ Windows 7 Ultimate มันยอดมากครับ
                cap เอารูปมาลงหน่อยครับ อยากเห็น อยากลองบ้าง

Comment

ลองแล้วยังงง...มันต่างจากวิสต้าตรงใหน

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
                    cap เอารูปมาลงหน่อยครับ อยากเห็น อยากลองบ้าง
                    ตั้งแต่ใช้วินโดว์มา ตัวนี้โดนใจสุดๆๆ ใช้งานรวดเร็วสะดวกทันใจมากๆครับ

Microsoft Windows 7 32Bit Build 6801.0.080913-2030

.

.

.
                    Last edited by ittiphol; 27 Nov 2008, 11:30:45.

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                      ผมใช้มันอย่างหนักเลยครับ ยังไม่เจออะครับ หิหิ มันสุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โหลดจากไหนกันมาเหรอท่าน

Comment

โอ่ว โดนใจกว่า Vista 32Bit SP1 อีกหรอครับ ผมว่าตัวนี้มันเร็วสุดๆแล้วนะใช้งานเยี่ยม ว่าแต่มันต่างกับVista ด้านไหนบ้างครับที่ว่าเยี่ยม?

Comment

ใช่ๆๆ แล้วไปโหลดกันมาจากไหนหล่ะครับ อยากลองเล่นดูเหมือนกัน

Comment

ผมยังใช้ XP อยู่เลย

Comment

ต้องลอง!!!!

Comment

โหลดมาจากไหนครับ
                                pm มาที

Comment

Working...
                                X