Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Tixati โปรแกรมบิทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Tixati โปรแกรมบิทครับ

Tixati

หลังจากทดสอบการใช้งานกว่าเดือนบอกได้เลยครับว่าแจ่มมาก โหลดเร็ว ลื่นดี ระบบค้าหาเพียร์สุดยอดครับ

ก่อหน้านั้นใช้ Bitcomet อยู่ กวนใจมากเวลาโหลดไฟล์ใหญ่เสร็จ เเล้วเช็คไฟล์ ทำคอมค้างไปเลยครับ

เพื่อนๆ ใช้ตัวไหนอยู่เหรอครับ มาแชร์การใช้งานกันหน่อย ขอบคุณครับ

--------------------------------------------------------------

เคยใช้ครับแต่สิ่งที่ผมอยากได้จากโปรแกรมนี้คือการปรับแต่งแบนวิชแบบ auto ครับ เวลาโหลดจะจำกัด upload ให้เหลือเท่าที่ผมตั้งไว้ พอโหลดเสร็จทุกไฟล์ความเร็ว upload จะปรับไปสู่ปกติ ไม่รู้ว่าโปรแกรมนี้เดี๋ยวนี้ทำได้หรือยัง เเต่ utorrent มีมาตั้งแต่ v1.6 แล้ว นอกนั้นการใช้งานผมว่า work มาก โหลดได้เร็วดี

Comment

ลองใช้อยู่เร็วดีแฮะ ชอบ

Comment

2014

Comment

Working...
        X