Announcement

Collapse
No announcement yet.

services.exe ที่รันอยู่คืออะไรครับ ดูรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• services.exe ที่รันอยู่คืออะไรครับ ดูรูป

ไม่มีไรครับแค่สงสัยเฉยๆ.. เพราะเปิด Du Super Conectionn แล้วเห็นมันมีอยู่ในรายการของโปรแกรม.. แต่ก็ไม่มีการ UL/DL ใดๆ..

เอาคำว่า Services.exe ไป Search ใน Google ดูสิครับ หรือถ้าสงกะสัยว่าเครื่องมีไวรัส ก็ให้เข้า Safemode With Network เพื่อให้ Safemode ต่อเน็ตได้ แล้วไปสแกนไวรัสออนไลน์ที่ www.bitdefender.com สิครับ สแกนฟรีครับ ผมใช้วิธีนี้จัดการไวรัสมาหลายหนแล้ว
    .

Comment

Working...
    X