Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นมี Win Dark V6 ออกมาแล้วใครได้ลองแล้วบ้างครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คับ

Comment

ใช้แล้ว แปลกๆดี แต่เครื่องเก่า ผมช้า 939 3000+ ram 640 ตอนนี้กำลัง เปลี่ยน

Comment

ผมว่ายังไงก็สู้ V.4 ไืม่ได้แฮะ ลบออกแล้ว ต้องกลับมาใช้อีแก่อย่างเก่า

Comment

จะลองลงดูครับ
          Last edited by wasin999; 23 Nov 2007, 00:24:36.

Comment

- -' บักตรึม

เเน่นำโมเอง ทำเองเลยดีก่าครับ

มันก็เเค่ เปลี่ยน icon โดยใช้ IconPacker มั้ง.. + shell style ของ gshell
            theme ก็ใช้ windowsblind ช่วย มันเอา theme มาจาก deviantart งับ

Comment

ลองแล้ว งั้น ๆแหละ ไม่ค่อยจะเห็นถึงความแตกต่าง มีแต่ theme สวยดี

Comment

เวอร์ชั่น 5 ลงแล้ว จอฟ้าเลย

Comment

ใช้แล้ว เซ็งครับ เอ๋อ ไม่น่าลงเลย ใช้เดิมๆก็ดีอยู่แล้ว

เฮ้อ.......................

Comment

ก้อแจ่มดีนะ

Comment

เน่าสุดๆ ครับท่าน

Comment

เวรกำ
                        ยังช้ v.4 อยู่เลย
                        ต้องหามาใช้บ้างแหล่ะ

Comment

ใช้อยู่ยังไม่เจอปัญหานะครับ ผมลงแบบ ออริจินอล

Comment

Originally posted by 191 View Post
                            ลองลงแบบแมนนวลหรือยังครับ.

คุณ 191 คับ ช่วยบอกวิธีการลงเสียงหลังจากลง win dark V6 อย่างละเอียดด้วยคับ ผมลองทำแล้วมันไม่ได้ ต้องไปหาไดร์เวอร์ที่ใหนมาก่อนหรือป่าว แนะนำทีคับ ขอบคุณมากคับ

Comment

Originally posted by nattkung99 View Post
                              คุณ 191 คับ ช่วยบอกวิธีการลงเสียงหลังจากลง win dark V6 อย่างละเอียดด้วยคับ ผมลองทำแล้วมันไม่ได้ ต้องไปหาไดร์เวอร์ที่ใหนมาก่อนหรือป่าว แนะนำทีคับ ขอบคุณมากคับ
                              ก็ทำตามรูปนั่นล่ะครับ
                              เริ่มตั้งแต่คลิ๊กขวาที่MycomputerเลือกPropertiesไปที่แท็ปHardware
                              กดDevice Manager......

จนพอถึงหน้าที่มีคำว่าHave Diskก็ให้ใส่แผ่นdriverที่มีมาพร้อมกับการ์ดเสียงหรือถ้าเป็นsound on board ก็มีในแผ่นdriverของmainboardเข้าไปในเครื่องอ่านcd แล้วกดBrowseหาชื่อไฟล์ที่เป็นชื่อเดียวกับชื่อที่ขึ้นอยู่ในช่อง File name เมื่อเจอแล้วให้คลิ๊กที่ชื่อไฟล์แล้วกดที่Open

Comment

ตอนนี้ผมใช้ Dark v.6 อยุ่ครับไม่มีปัญหาไรเลย

ปัจจุบันใช้แปลงไฟท์หนัง ไรท์แผ่น เล่นเน็ต เล่นเกมส์ Online ไม่มีปัญหาไรเลยครับ ไดร์เวอร์การืดจอก็ไม่ต้องลง ไดร์เวอร์ main board ก็ไม่ต้องลง ไร้ปัญหาสนิทเลยครับ-*-

ใช้มาเกือบเดือนเเล้วครับ ไม่มีปัญหา จริงๆ

แนะนำให้ลงเเบบ All driver นะครับ ผมใช้อยู่ไม่มีปัญหาไรเลยครับ

Comment

Working...
                                X