Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียบหูฟัง แต่ไม่ได้ยินค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งืมๆ โชคดีที่บอร์ดเรามันปรับให้มีเสียงที่ Front Panel ได้จากใน Bios เลยแฮะ
    แต่ไม่เคยใช้เลยอ่ะ เคสไม่มีแจ้กเสียบด้านหน้า และไม่มีตังค์แหล่ด้วย(ปัญหาหลัก)

Comment

งืมๆ โชคดีที่บอร์ดเรามันปรับให้มีเสียงที่ Front Panel ได้จากใน Bios เลยแฮะ
      แต่ไม่เคยใช้เลยอ่ะ เคสไม่มีแจ้กเสียบด้านหน้า และไม่มีตังค์แหล่ด้วย(ปัญหาหลัก)

Comment

Comment

Originally posted by griffindraw View Post
          ขอบคุณคุณ hornetpc719 มากนะค่ะ
          เจอแล้วค่ะ แต่เข้าไปเสียบไม่ถึงติดการ์ดจอ
          โทรไปที่ร้านเค้าบอกว่า ผิดที่เราเองไม่บอกช่างว่าจะให้ต่อสายให้

สงสัยคราวหน้าต้องหัดซื้อมาประกอบเองเลยดีกว่า
          เราไม่ผิดคับ ช่างแระผิด ประกอบมาทั้งทีก็ไม่สมบูรณ์ ต้องให้บอกด้วยเหรอไง

Comment

Working...
          X