Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ NOD 32 รายงานด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ NOD 32 รายงานด้วยครับ

มีใครใช้ NOD 32 รายงานด้วยครับ (อยากรู้)
    Attached Files

ใช่อยู่ครับเจ๋งดีนะครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ...เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

NOD32 กับ BitDefender ใครทราบบ้างว่า จุดเด่น จุดด้อยมีอะไรบ้าง

sigpic

Comment

กำลังพยายามเอาnodออกจากเครื่องที่เคยลงแล้วลง ตัวอื่นแทน
          บางคนก็ว่าโอเค นะครับ ผมแรกๆใช้ก็โอเค เบาดี ไม่เปลืองแรม
          แต่ เท่าที่เห็นnodจะรอให้ ติดไวรัสก่อนแล้วค่อยสเกนเจอแล้วcleanทีหลัง
          ถ้าไม่ตั้งสแกนไว้บ่อยๆ ติดทั้งsystemเลย

ที่ใช้อยู่nodcrack กับnorton cop10 20ไลเซน เท่าที่ดู เครื่องที่มีnod
          มักจะโดนไวรัสติดเข้าระบบก่อนเสมอแล้วค่อยสแกนเจอแล้วฆ่าทีหลัง

ส่วนnorton นี้หนังramไปหน่อยแต่การโปรเทค port printer ป้องกันไวรัส จำพวก bugbare.xx ใช้ได้ดีในoffice ที่นิยมโดนกันมากๆ bakmal ก็ฆ่ายากยิงผ่านnetworkshare nodเน่าทุกที

สรุป ตามความเหมาะสมที่officeท่านติดไวรัสชนิดไหน ใช้แล้วโปรเทคได้ดีก็ตัวนันแหละครับ

Comment

XP ใช้อยูครับ
            แต่ Vista ลงไม่ได้ อะก็เลยใช้ AVG แทน

Comment

น๊อตเบอร์สามสิบสอง เหมือนกันครับ.. ver 3
              Attached Files
              Last edited by hornetpc719; 14 Oct 2007, 09:52:16.

Comment

แต่ก่อนใช้คับ ผมว่าเร็วดีนะ ไม่หนักเครื่องดี

แต่ตอนนี้ลองใช้ kaspersky อยู่อ่ะก้อดีไม่แพ้กัน

Comment

ผมใช้อยู่คับเบ้าเบา สบายๆ แถมติดอันดับ3ของโลก
                  อันดับ1 คือbit แต่มันยุ่งยากไม่ชอบ
                  2คือ kaspersky คับ
                  nod จงเจริญ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ

Comment

ใช้อยู่คับ^^

Comment

ใช้อยู่ครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ เบาดี

Comment

ใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

หิหิหิ
                              เล่น XP ละ

Antivirus x 3 / Antispyware x 1 / AntiFlashDrive x 1

NON32 + Avira + AVG
                              Ad-Aware SE
                              ARDV

Comment

Working...
                              X