Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีdirectx10ที่crackให้ใช้กับxpได้ด้วยเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีdirectx10ที่crackให้ใช้กับxpได้ด้วยเหรอครับ

พอดีผมไปเจอในเวบบิทอะครับ เลยอยากรู้ว่ามันใช่ของจริงรึปล่าว

ลองดูครับ
    เผื่อได้ ขอด้วยคราบ หิหิหิ

Comment

Originally posted by Sg.Winters View Post
      พอดีผมไปเจอในเวบบิทอะครับ เลยอยากรู้ว่ามันใช่ของจริงรึปล่าว
      ดันครับ....ถ้ามีขออีกคน

Comment

เห็นมาเยอะแล้วเหมือนกันง่ะ แต่พอเอาเข้ามาลองจริงๆ ไม่เห็นจะเข้าท่าเลยแฮะ หรือว่าเราใช้มะเป็นหว่า หุหุ

Comment

เห็นมาระยะนึงแล้วครับ แล้วคนที่ลองแล้วก็ออกมาเสียงเดียวกันเลยครับ

ว่าเช็คดู ก็ยังเป็น DX9C เหมือนเดิม

Comment

ประโคมข่าวกันป่าวคับประมาณว่าสร้างกระแสครับ เราเองก้พวกบ้าเกมส์ เห้นของใหม่ไม่ค่อยได้ด้วย

Comment

ถ้าตัวที่เค้สแฮ๊ก ทำเป็นเบต้า เอามาใช้แล้วบางเกม จะเข้าเล่นไม่ได้อย่าง bioshock ส่วนถ้าเป็นไฟล์ใหญ่ๆ ไอ้นั่นมัน ใช่อันที่ไมโครซอฟออกมาทุกๆ เดือนป่าวละ ที่พอลง xp จะเป็น DX9 ไปลงวิสต้า จะเป็น DX10 นะ

Comment

เชียด้วยคน ดันนน

Comment

ลองแล้ว เช็คดู ก้อยังเป็น dx9c เหมียนเดิม

Comment

ผมลองหาข้อมูลดูแล้วDX10มันต้องใช้ระบบ(หรือเคอร์แนล)อะไรสักอย่างนี้หล่ะ ที่มันมีเฉพาะในVista ฉะนั้นผมว่าคงยากครับที่จะทำให้ใช้ได้บนXP

Comment

อยากใช้ DX 10 เหมือนกันครับ แต่ การ์ดจอผมนี่สิ มันไม่รับอ่าคับผมไช้ N6600 เองครับ อยากเลปี่ยน MB อยู่เหมือนกัน เดี๋ยวจะหาซ่อมที่ร้านใช้ละคับ อิอิ

Comment

Working...
                      X