Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Photoshop CS3 ควรโหลดหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sirapob View Post
    เค้าว่ากัน ว่า photoshop element นั่นดีกว่า cs เหรอครับ
    element เป็นตัวย่อส่วนจาก cs ทำให้ใช้งานง่ายและราคาถูกลง

Comment

โหลดมาใช้ได้เลยครับ ตัวที่เป็น Extend กับไม่ Extend ต่างกันแค่ CD-KEY ครับ แล้วก็ตัวที่เป็น Extend จะทำงานที่เป็นงานแบบ 3D ได้ครับ

ส่วน CD-KEY ก็หาเอาในบิตแหละครับ มีทั้งแบบ Extend กับไม่ Extend แล้วก็จะมี CD-KEY แบบที่เป็น Volume License ของค่าย SSG ครับแบบนี้จะไม่ต้อง Active ภายหลัง

ส่วน ImageReady มันไม่มีแยกออกมาแล้วนะครับ เท่าที่ใช้ดูสามารถทำไฟล์ GIF จากตัว Photoshop CS3 ได้เลย มันรวมกันอยู่

Comment

Originally posted by joe2522 View Post
        ส่วน ImageReady มันไม่มีแยกออกมาแล้วนะครับ เท่าที่ใช้ดูสามารถทำไฟล์ GIF จากตัว Photoshop CS3 ได้เลย มันรวมกันอยู่
        นึกว่าหายไปไหน ที่แท้อยู่ตรงนี้นี่เอง

Comment

Originally posted by b98se View Post
          นึกว่าหายไปไหน ที่แท้อยู่ตรงนี้นี่เอง
          ใช่แล้วครับ ผมว่ามันดีนะครับแบบนี้ ไม่ต้องเปิดถึง 2 โปรแกรม แต่งภาพเสร็จก็ทำภาพ GIF ได้เลย...

Comment

Originally posted by b98se View Post
            อยู่ตรงไหนอ่าค๊าบ ไฟล์ภาพหายแว้ว

ตอนนี้โหลดมาทั้ง Extended และ CS3 Premium เลยอ่ะ ว่าจะโหลดพวกดรีมกับ illus ต่อ

Comment

Originally posted by Provider View Post
              อยู่ตรงไหนอ่าค๊าบ ไฟล์ภาพหายแว้ว

ตอนนี้โหลดมาทั้ง Extended และ CS3 Premium เลยอ่ะ ว่าจะโหลดพวกดรีมกับ illus ต่อ
              อัพรูปให้ใหม่ อยู่ตรงนี้ครับ...

จริงๆแล้วสามารถเข้าไปโหลดจากเวป Adobe โดยตรงได้ถ้าเคย Register User กับ Adobe ไว้ มีลิงค์ให้เข้าไปโหลดเพียบ... แต่เข้ายากหน่อยนึง...

Comment

ต้องใช่วินโดร์อารายครับวิสต้าหรือป่าวครับ...ทำผมลงไม่ได้ซะที..ผมใช่ XP

Comment

ใช้ XP SP2 ได้ครับ...

Comment

CS 1 เสถียร สุด แล้ว

โปรๆ เค้ายังไม่เปลี่ยน เวอร์ชั่นกันเลย

ตาม สตู อ่ะ

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
                      CS 1 เสถียร สุด แล้ว

โปรๆ เค้ายังไม่เปลี่ยน เวอร์ชั่นกันเลย

ตาม สตู อ่ะ
                      อับเกรดเวอร์ชั่นเนี้ย ฟรีรึว่าเสียตังค์

Comment

เจอ design premium CS3 เข้าไป ลิขสิทธิ์ 3แสนกว่าบาท - -"

มาบอกเฉยๆคับ ผมก็ bit เหมือนเดิม เหอๆ

Comment

ีอัพเดท เสียตังค์ครับ

Comment

Working...
                          X