Announcement

Collapse
No announcement yet.

WindowsXP 2007 Corporate Sp2 Edition ช่วยดูทีครับว่าตัวนี้เป็นยังไงมั่ง..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่มจริง ง่ะ

Comment

Microsoft Windows XP Professional Corporate SP2 Integrated April 2007

ใช้งานได้ดีครับผม เสียอย่างเดียวตอนลงต้องมาพิม CD-Key เอา แล้วก็เซตทุกอย่างเอง อิอิ

แต่ก็มิเปงไร ขอบคุณมากครับผม

Comment

แสดงว่า งานนี้ ชิบ 965 ก็ลงได้อ่าสิ หึหึ (เพิ่งซื้อเมื่ออาทิตย์ก่อน ไม่ทันได้สังเกตกระทู้นี้ ซื้อมาแล้วยิ่งอุ่นใจ ขอบคุณมากคับ)

Comment

คุณ hornetpc719 ช่วยนำโปรแกรมนี้มาปล่อยต่อที่สยามบิทที่ครับ พอดีคนปล่อยตอนนี้มันดูดไม่

ขึ้นเลยครับ ถ้าให้ดีขอลิงค์ก็ด้วยครับ

Comment

/\
            /\
            /\
            /\
            ไปลองแลครับ..
            Last edited by hornetpc719; 28 Jun 2007, 17:25:55.

Comment

แล้วมิทราบว่า มี Theme vista แถมมาไม่ครับ

Comment

น่าสน

Comment

Originally posted by ChEetOdZ View Post
                  แล้วมิทราบว่า มี Theme vista แถมมาไม่ครับ
                  ไม่มีนะครับ.. ลองหาๆเพิ่มเติมในนั้นแหละมีแน่นอนครับ..

ใครสนใจก็เชิญนะครับ.. หยามบิทครับ..

Comment

ตัวนี้ต่างจาก ori ยังไงครับ

Comment

Originally posted by ChEetOdZ View Post
                      ตัวนี้ต่างจาก ori ยังไงครับ
                      "WindowsXP 2007 Corporate Sp2 Edition ช่วยดูทีครับว่าตัวนี้เป็นยังไงมั่ง.."
                      ผมก็ตั้งกระทู้ถามเขาอยู่นี่ไง..

Comment

ดีครับท่าน น่าสนใจ

Comment

ถึงนายคนที่ใช้อยากถามอีกรอบมันมีปัญหาแบบนี้หรือเปล่า ??

Comment

อยากโหลดแบบ บิทเเต่ไม่มีเวป อะครับ ใครเปนสมาชิค สยามบิท PM เทียบเชิญ ให้ทีจิครับ
                            สงสาร เด็กน้อยๆๆลงทุกวัน ตาดำๆๆ หน่อยคับ
                            ***..ขอบคุณครับ..***

Comment

/ เหมือนกาน กะท่านข้างบน เลย คัยก็ด้าย ช่วยที

Comment

Microsoft Windows XP Professional Corporate SP2 JUNE07
                                ตัวนี้มีใครใช้ยังครับดีป่าว

Comment

Working...
                                X