Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows7 64bitเล่นSFกับFIFA2ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows7 64bitเล่นSFกับFIFA2ไม่ได้ครับ

windows7 64bitเล่นSFกับFIFA2ไม่ได้ครับ

ทำไงมั้งครับ

ว่าจะลองใช้พอดี สงสัยต้องเบรกก่อน
    ดันให้..รอผู้ใช้จริงมาบอก

Comment

64 bit หรือ 32 bit ครับ

64 เล่นได้ นะ เพื่อนผมใช้อยู่

Comment

เกมมัน รัน บน 32 บิทมะช่าย หรอ ฮะ ผมลง 32 บิท เล่นได้ทุกเกม

รู้สึกว่า 64 จะไม่ได้ อ่ะ ฮะ

ยังไง ผิดอะไรขอประธานโทษด้วย ขอรับ

อิอิ

Comment

- -*เค้ามีแต่64เล่นได้นิครับ เห็นเค้าบอกว่าถ้า32บิตจะจอฟ้าตอนเข้า

Comment

ผมใช้32เล่นสบาย
            64รันไม่ขึ้น

Comment

64เล่นได้ทุกเกมครับ

Comment

อยากได้วิธีพวแก้GameGuardอ่ะครับเพื่ออาจเข้าได้ เพราะตอนแรกที่SFเล่นไม่ได้ก้อทำวิธีนั้น

แต่ไม่รู้ว่าFIFA2ต้องทำยังไง

Comment

ง่ะผมก็ว่ามันปกติดีนะ 64bit ก็ถือว่าOK.ครับผม เล่นได้หมดเลย

Comment

Working...
                  X