Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมมันเป็นไรหรอครับ จอ ฟ้ามีข้อความแปบนึง แล้ว Restart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมมันเป็นไรหรอครับ จอ ฟ้ามีข้อความแปบนึง แล้ว Restart

เปิด Scan Virus กับ Spy พร้อมกัน + โปรแกรม อื่นๆ มันจะเป็นบางครั้งครับ นานๆทีเป็น

ถ้าเล่น ธรรมดา มันไม่เป้นอะครับ มันเกิดจากไรหรอครับ

สเปกเครื่องเป็นไงบ้างครับ เพราะกะลังคิดว่า มันต่ำไป แล้วใช้งานเครื่องเกินกำลัง เดาเอานะครับ

Comment

เป็น ที่ window มากกว่านะครับ ถ้าเปิดทิ้งไว้โดยไม่ได้ทำดังที่กล่าวแล้วใช้งานได้ปกติ คาดว่าน่าจะเป็นที่ driver หรือการลง software ดังกล่าว และอาจเป็น virus

Comment

HDD ด้วยหรือเปล่าคับ
        ผมเล่นเครื่องเพื่อน ก่อน HDD จะเสียก็เป็นแบบนี้คับ อ่านหนักๆเข้าจอฟ้าปรากฏเลยคับ

Comment

Working...
        X