Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการีวิว Windows 7 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอะๆ ยังมีคนไม่รูจัก windows7 อะ

Comment

ใช้ 64 บิตอยู่งับ

Comment

ผมลง Build 7022 แล้วเจอบั๊กที่อยู่ๆ ไอคอน Shortcut พวกโปรแกรมที่เราลงไว้เปลี่ยนเอง

ไม่ใช่เปลี่ยนธรรมดาด้วย เปลี่ยนแบบซ้อนทับกัน คือยังมีของเก่าอยู่ แต่มีไอคอนใหม่มาทับซ้อนกัน

แก้ยังไงก็ไม่หาย สรุปลบครับ รอตัวใหม่

Comment

เคยลงแล้วอ่ะ พบปัญหาใหญ่ ไม่มีdriverที่รองรับ7มากพออ่ะครับ(ตอนนี้นะ) เลยทำให้ทำไรไม่ได้เลย แต่สวยแหล่มแรงครับผม

Comment

โปรแกรมเก่าๆชอบลงไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by mcbonton View Post
              ผมลง Build 7022 แล้วเจอบั๊กที่อยู่ๆ ไอคอน Shortcut พวกโปรแกรมที่เราลงไว้เปลี่ยนเอง

ไม่ใช่เปลี่ยนธรรมดาด้วย เปลี่ยนแบบซ้อนทับกัน คือยังมีของเก่าอยู่ แต่มีไอคอนใหม่มาทับซ้อนกัน

แก้ยังไงก็ไม่หาย สรุปลบครับ รอตัวใหม่
              ตัวเดียวกันเลยครับ แต่ไม่เคยเจอปัญหาอะไรเลยที่เรียกว่าบัคอะครับ

Comment

Working...
              X