Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ไหวแล้ว กับพวกชอบโหลด !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้า เจ้า ของ หอ ไม่ จัด การ บล็อก พอร์ท ก้อ ต้อง ทำ ใจ ครับ

Comment

Originally posted by rattapong View Post
      ช่างกล้า

Comment

เจ้าของหอ โหลดเองมั้ง

Comment

ผลิตเนตใช้เอง คนเราแบบนี้ละเห็นแก่ตัว สู้ ๆครับ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

แต่ใคร พอจะมีโปรแกรมที่เช็กว่า Ip ไหนดึงเน็ตยอะบ้างครับ

ถ้ามีโปรแกรมตัดยิ่งดี (เป็นเจ้าของหอโดนตัดเองผมคงสะใจผลึกๆ)

555+

แต่ถ้าไม่มีทางแก้ คงต้องหาเงินสร้างหออยู่เองซะแล้วม้าง
            Last edited by sern_it; 18 Feb 2009, 14:17:57.

Comment

ผมก็เจอปัญหานี้ครับ
              พอไปบอกเจ้าของหอ เจ้าของหอดันถามกลับ
              "โหลดบิทคือไรอะ" เจ้าของหอเขามีหน้าที่แค่ไปบอก บ.ที่รับติดตั้งมาลงเน็ตให้เท่านั้นอะ

กำเลยผม จะใช้เน็ต คัทก็ไม่กล้าสงสารเขา

ทำใจครับ

Comment

ปกติตัว wireless router ส่วนใหญ่สามารถจำกัดแบรนวิด user แต่ละรายได้นี่ครับว่าให้ใช้ได้กี่ k หรือ บล็อก port load bit ได้ ว่าแต่ว่าจะทำเป็นไหม ก็เท่านั้น

Comment

ทำใจครับ อิอิอิ

Comment

Working...
                  X