Announcement

Collapse
No announcement yet.

______IE มีปัญหาไม่เคยเลย______

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______IE มีปัญหาไม่เคยเลย______

รูปที่โชว์ ไม่เคยเจอเลยครับ มันเป็นไรไม่รู้ครับ ช่วยทีนะครับ งงเหมือนกัน

ดันหน่อยครับไม่มีครตอบเลย

Comment

อีกรอบไม่เคยเจอ

Comment

ไม่รู้ นะครับ ไม่เคยเป็น
        เพราะไม่ได้ IE ละ เอิ๊กๆๆๆ
        ผมใช้ Mozilla Firefox มาตลอดหลังจากที่ IE มันเริ่มเพี้ยนๆ นั้นละ

Comment

ลองเช็คเรื่องค่า defaults ของ browser ตั้งให้เป็น IE ดูนะ น่าจะหาย ถ้ายังไม่หายอีกตัวใครตัวมันแว้ว เหอะๆๆๆ....

Comment

เล็กน้อย แต่สร้างความปวดหัว ให้กับ ผู้ที่ต้องแก้ปัญหานี้ ได้ดี แท้ๆ กำ เจงๆ

ขอตอบแบบไม่อายว่า "ไม่ทราบ" จริงๆ ครับ... แต่แนวทางที่ท่าน dears ให้ไว้น่าจะใช้ได้ครับ

Comment

..

Originally posted by dears View Post
              ลองเช็คเรื่องค่า defaults ของ browser ตั้งให้เป็น IE ดูนะ น่าจะหาย ถ้ายังไม่หายอีกตัวใครตัวมันแว้ว เหอะๆๆๆ....

มันไปset ที่ไหน

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                มันไปset ที่ไหน
                ตามนี้เลยครับ แต่ไม่รู้ว่านะว่าของคุณทำแล้วมันจะหายหรือเปล่า แต่สำหรับผมเคยเป้นแบบนี้แหละ แล้วผมทำแบบเนี่ยะ หายเป็นปกติเลย งงเหมือนกัน เหอะๆๆๆ....

Comment

มันไม่มีอ่ะครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                    มันไม่มีอ่ะครับ
                    เหอะๆๆๆ ลืมไปว่าคุณใช้ IE6 นี่หน่า มันเลยเมนูไม่เหมือนกัน(ผมใช้IE7) งั้นต้องลองหาดูในoptionแล้วหละครับว่ามันอยู่ตรงไหน มีแน่นอน ลองดูดีแล้วกันเน้อ....

Comment

ง่ะ หายไปใช้เลยครับ

Comment

คุณลง โปรแกรม Browser ไว้ 2 ตัวรึป่าวคับ? เช่น Firefox กับ IE บางที ตัวไอคอนมันสามารถถูกเรียกใช้ได้ทั้ง 2 โปรแกรม มันจะขึ้นเป็นแบบ Unknown อย่างที่เป็นอยู่อะคับ (อันนี้ไม่แน่ใจนะ ผมเคยเจอกรณีนี้ที่โปรแกรมอื่น)

Comment

Working...
                        X