Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับว่าใช้โปรแกรมอะไรปรินสกรีนDVD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับว่าใช้โปรแกรมอะไรปรินสกรีนDVD

ใช้โปรแกรมอะไรปรินสกีร DVDกันเหรอครับของผมลองแล้วมันไม่ค่อยตรงอะ
    ผมซื้อกระดาษที่เป็นสติกเกอร์มาอะครับเป็นวงกลมอะแล้วเอามาลองปรินดูมันไม่ตรงวงกลมเลยอะ
    เลยอยากถามหน่อยครับว่ามี เทคนิครึว่าอะไรรึเปล่าครับหรือว่าใช้โปรแกรมอะ ขอบคุณมากครับ

Ai ครับท่าน.
    ผมใช้อยู่.

Comment

undercoverxp ครับ ใช้ง่ายมากๆ อัพเดตเรื่อยๆด้วย ที่สำคัญที่สุดคือ free

Comment

แหล่มเลยน่ะ อิอิอิ

Comment

Working...
        X