Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอใจมั้ยครับ Windows 7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bzhazard View Post
    wireless ห่วยแตกครับ
    ต้อง connect หลายๆที
    ถ้าหลุดแล้ว อีกนานครับกว่าจะต่อได้
    รู้จักยังคับ "Beta" มันก็คงได้เท่านี่

Comment

ยังไม่พอใจที่มีปัญหาเกี่ยวกับGGเลยเล่นเกมส์ออนไลน์ไม่ได้ แต่เล่นออฟไลน์แล้ว ภาพดูใสเป็นกอง
      ส่วนตอนนี้ก้ลงไว้3OS เปลี่ยนสภาพตามการใช้งาน
      ชอบตรงที่เสียบอะไรก็หาเจอหมด

Comment

ทดสอบกับ P4 2 GHz(478) Asrock i845-GV Memory DDR-400 1G และ 512M ใช้ VGA GF4 MX และ onboard i845 ปรากฎว่า Onboard i845 ดีกว่า GF4
        Attached Files

Comment

กลับมาใช้xpสบายใจกว่า

Comment

ไดรเวอร์ sound card ของ Creative ไม่ผ่านครับ
            ต้องโหลดผ่าน Update เลยปรับ EQ ไม่ได้เลยเพราะไม่ซับ

ลบทิ้ง!

Comment

ผมให้ 8/10 ครับ

แต่มันให้ผม 3.0 เองอ่ะ งิงิ

Comment

ผมลงในACER4520Gลงไดร์เวอร์เกือบหมด เเต่เสียงมันไม่ค่อยดีอ่ะครับ ใครเป็นบ้าง เเก้ไขได้อย่างไร เเต่โดยรวมผมกว่าดีกว่าVISTAครับ
                Last edited by GigsGlock; 29 Jan 2009, 10:26:24.

Comment

งั้นสงสัยต้องลบ vista ทิ้งซ่ะละ โหลดมายังไม่ค่อยได้ใช้เลย

Comment

ปัญหา Driver sound card เป็นมาตั้งแต่ vista พวก sound creative โดยเฉพาะตัวล่างๆ อย่างผม SB 5.1 แก้ไม่หายซะทีสงสัย ตัวเต็มมาคงต้องหา ตัวที่มันซัพพอตแท้ๆ มันอยู่เรื่องเดียวจริงๆ สำหรับผม

Comment

ดูเหมือน sound card จะปัญหาเยอะที่สุด แต่ผมใช้ ALC662 มันก็ลงมาให้เลย แต่พอลง utl ของมันไปเน่าเลย กำ

Comment

ผมไม่ชอบตรง toolbar อ่ะ มันใช้ยากผมอยากได้แบบเดิมๆ พอจะมีวิธีไหมครับ

หรือ ทำให้มันมี Quick launch ทำยังไงครับ

Comment

สงสัย QL ไม่มี

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                            ผมไม่ชอบตรง toolbar อ่ะ มันใช้ยากผมอยากได้แบบเดิมๆ พอจะมีวิธีไหมครับ

หรือ ทำให้มันมี Quick launch ทำยังไงครับ
                            ลาก Icon จากเดสท้อปมาไว้ข้างล่าง มันก็จะเป็น Quick Launch เอง

ส่วน taskbar ก็คลิกขวา Properties
                            แล้วเลือก taskbar button : เป็น Never Combine ครับ

Comment

แบบใหม่ยังไม่ชิน คงต้องใช้อีกสักพักอ่ะคับ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                                ลาก Icon จากเดสท้อปมาไว้ข้างล่าง มันก็จะเป็น Quick Launch เอง

ส่วน taskbar ก็คลิกขวา Properties
                                แล้วเลือก taskbar button : เป็น Never Combine ครับ
                                แก้ใน control panel ก็ได้นิคับ

Comment

Working...
                                X