Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีเซ็ตอัพ powerdvd 8 ultra

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีเซ็ตอัพ powerdvd 8 ultra

อยากให้ช่วยแนะนำวิธีเซ็ตอัพโปรแกรมพาวเวอร์ดีวีดี 8 อุลตร้า ครับ ว่าถ้าจะให้ใช้ hardware acceleration ต้องทำยังไง แค่ติ๊กถูกตรง ATi AVIVO เท่านั้นหรือป่าวครับ หรือว่ามีตรงอื่นอีก หรือต้องลง codec อะไรเพิ่มเติม เอาไว้ดูแผ่น AVC-HD น่ะครับ

แค่นั้นแหละครับ

Comment

ขอบคุณครับผม ตอนแรกผมก็ติ๊กถูกอย่างเดียว แผ่นที่ดูตอนนั้น cpu ลดลงจากราวๆ 30 เหลือแค่ 10 กว่าๆ ผมดีใจตีปีกเลย แต่พอเปลี่ยนแผ่นเป็นเรื่องอื่น บางแผ่นก็โน่น!! cpu วิ่งไป 70-80 เลยทีเดียว อ้อ!! อันนี้เป็นตัวเลขตอนดู dvd นะครับ เลยสงสัยว่าน่าจะมีวิธีเซ็ตอัพอะไรอื่นอีกมั๊ย

Comment

Working...
      X