Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Window7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า win 3.11 เร็วกว่า xp อีก อย่าไปใช้เลย วิสต้า win7 ห่วยกว่า win 3.11 อีก เอิ้กๆ
    ไม่เชื่อลองดู ถ้าไม่เร็วกว่าผมให้ตื้บเลย +5555

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
      ผมว่า win 3.11 เร็วกว่า xp อีก อย่าไปใช้เลย วิสต้า win7 ห่วยกว่า win 3.11 อีก เอิ้กๆ
      ไม่เชื่อลองดู ถ้าไม่เร็วกว่าผมให้ตื้บเลย +5555
      แต่มันไม่ซัพพอร์ตไดรว์เวอร์อะดิ

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
        เร็วจริง ช่วยลง 3DMAX9+Maya ,AUTOCAD2009 ,Coredrow12 แค่นี้แหละอิอิ

Comment

Originally posted by andromedras View Post
          เร็วจริง ช่วยลง 3DMAX9+Maya ,AUTOCAD2009 ,Coredrow12 แค่นี้แหละอิอิ
          5555+

Comment

ใช้อยู่ครับ คอนเฟริม์ว่าใช้ร่วมกับ Vista ได้ แต่..
            เท่าที่ผมพบตอนนี้ มี Driver Soundcard X-fi Platinum ของผม เท่านั้น ที่ ลงไม่ได้!!!!
            ตอนนี้เลยใช้ Onboard ไปก่อน

โปรแกรม แอลกกอฮอล์ 120% ก็ลงไม่ได้ ต้องใช้ Power ISO เท่านั้นนะครับ
            Nero8 ลงได้

เห็น Review โม้ว่า Media player รองรับไฟล์มากขึ้น
            ผมลองเปิดดูไฟล์ Clip ต่างๆ ดูแล้ว พบว่า มันก็เปิดไม่ค่อยได้อยู่ดี ลองลง K-lite ดูแล้ว ลงได้ ผ่าน

ลองลงเกมดูแล้ว พวก Sim2 Price for เปอร์เซีย RA3 DM4 ลงได้ เทียบกับ XP เล่นลื่นขึ้นด้วย

ยังมีปัญหากับภาษาไทยบางเว็บ

Comment

Originally posted by maoking View Post
              ใช้อยู่ครับ คอนเฟริม์ว่าใช้ร่วมกับ Vista ได้ แต่..
              เท่าที่ผมพบตอนนี้ มี Driver Soundcard X-fi Platinum ของผม เท่านั้น ที่ ลงไม่ได้!!!!
              ตอนนี้เลยใช้ Onboard ไปก่อน

โปรแกรม แอลกกอฮอล์ 120% ก็ลงไม่ได้ ต้องใช้ Power ISO เท่านั้นนะครับ
              Nero8 ลงได้

เห็น Review โม้ว่า Media player รองรับไฟล์มากขึ้น
              ผมลองเปิดดูไฟล์ Clip ต่างๆ ดูแล้ว พบว่า มันก็เปิดไม่ค่อยได้อยู่ดี ลองลง K-lite ดูแล้ว ลงได้ ผ่าน

ลองลงเกมดูแล้ว พวก Sim2 Price for เปอร์เซีย RA3 DM4 ลงได้ เทียบกับ XP เล่นลื่นขึ้นด้วย

ยังมีปัญหากับภาษาไทยบางเว็บ
              คอนเฟอร์มว่าอย่าใช้ IE8 จะดีที่สุดครับ

Comment

Working...
              X