Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Anti Virus ระดับฮาร์โวร์ในตัว CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Anti Virus ระดับฮาร์โวร์ในตัว CPU

อยากรู้ว่ามันได้ระดับไหนครับ.. มันป้องกันได้แตกต่างกับพวกโปรแกรม Antiยังไงครับ.. เห็นต้องมาลงพวก NOD AVG Nrtn Mc..และอื่นๆ กันเพิ่มอีก..

ป้องกัน virus ระดับที่มีผลต่อ boot sector ครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      ป้องกัน virus ระดับที่มีผลต่อ boot sector ครับ
      ในวินโดว์ก็ไม่ได้ช่วยไรได้ว่างั้นเถอะ ต้องใช้ซอร์ฟแวร์อยู่ดี THK..U ครับ..

Comment

Working...
      X