Announcement

Collapse
No announcement yet.

Volume Mixer บน vista ใช้ใน xp ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Volume Mixer บน vista ใช้ใน xp ได้ไหม

Volume Mixer บน vista ใช้ใน xp ได้ไหม ถ้าได้ บอกโหน่ยครับ ทำไง

หรือมีโปรแกรมไหนบ้าง ใช้ได้บน xp
    ที่ควบคุมเสียง เหมือนของ The Windows Vista Volume Mixer ในวิสต้าบ้างครับ

แบบวิสต้า

มันคนละระบบโดยสิ้นเชิง

Comment

เรือโรบ sig ยาว

Comment

ผมเคยลองแล้วครับ เสียเวลางมเข็มในมหาสมุทร 3-4 วัน ไม่เจอเข็มครับ สรุปคือ..... ลง XP จบ รองรับอะไรๆหลายอย่างกว่า Vista เยอะเลย

Comment

ขอบคุรครับ

ผมก้ลงหลายโปรแล้ว เสียดายไม่ได้ใช้แบบ vista

Comment

Working...
          X