Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนรับจ้างกู้ข้อมูล แก้ไวรัสซ่อนไฟล์ usb บ้างครับ ทำหลายวิธีแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนรับจ้างกู้ข้อมูล แก้ไวรัสซ่อนไฟล์ usb บ้างครับ ทำหลายวิธีแล้ว

พอดี usb ติดไวรัสซ่อนไฟล์ ทำหลายวิธีแล้ว ทั้ง attrib cmd ทำไปทำมา คอมมองไม่เห็น usb เฉย ปวดหัวมาก มีไฟล์สำคัญอยู่

อยากถามว่ามีที่ไหนรับล้างไวรัส กู้ข้อมูลประเภท ซ่อนไฟล์ ซ่อน usb บ้างครับ

ถ้าแบบนี้คงติดที่เครื่องท่านครับ ทำไปก็ไม่หาย จัดการที่เครื่องตัวเองก่อน

Comment

Working...
    X