Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟลชไบออส เดล เปิดไม่ติด ผิดห้องขออภัย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฟลชไบออส เดล เปิดไม่ติด ผิดห้องขออภัย ครับ

แฟลชไบออส เดล
    Last edited by panya496; 11 Sep 2021, 05:49:11.

Originally posted by panya496 View Post
    แฟลชไบออส เดล
    เคยแฟลชเวอร์ขั่นก่อนหน้าไหม ลองแฟลชตัวก่อนหน้าดู ถ้าติดก็เปนที่ firmware

Comment

Originally posted by newit View Post

เคยแฟลชเวอร์ขั่นก่อนหน้าไหม ลองแฟลชตัวก่อนหน้าดู ถ้าติดก็เปนที่ firmware
      ไม่เคย ต้องแฟลชผ่านวินโดว์ หรือ ผ่านแฟลชไดร แต่ไฟล์เป็นนามสกุลที่ไม่รองรับกับการแฟลชนอกเครื่อง ตอนนี้ทำได้แล้ว ถอดมาแฟลชข้างนอกผ่านเครื่องแฟลช โดยแปลงนามสกุลไฟล์ ครับ
      ขอบคุณคำแนะนำ ครับ

Comment

Working...
      X