Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม hi5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม hi5

โปรแกรม hi5 มันคืออะไรแล้วใช้ยังงัย ขอละเอียดๆเลยครับแล้วน่าเล่นมั๊ย
    ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

Hi5 มันคล้ายๆสเปซไม่ไช่หรอครับ ไม่แน่ใจอะ รอผู้รู้มาตอบอีกที

Comment

hi5 มันมีโปรแกรมด้วยหรอ?

Comment

นั้นนะสิครับ มันเป็นWeb ที่ใช้ฟังเพลง ฝากรูปไม่ใช่เหรอ

Comment

แล้วมันแช็ตได้มั๊ยครับ แล้วทำไรได้มั่งครับ เหมือนmsnมั๊ยครับ

Comment

หลักๆแล้วเป็น เวป สเปช เอาไว้โชว์รูปอะคับ
            สามารถดูรูปในสเปชของแต่ละคนได้ โดยจะพ่วงต่อกันเป็นลูกโซ่ตามเพื่อนที่ add กันไว้

ปล. ถ้างงยังไงก็ลองไปเล่นดูครับ น่าจะเข้าใจง่ายกว่า

Comment

กำ มันบ่ใช่โปรแกรมเด้อ hi5 น่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by kikuano View Post
                หลักๆแล้วเป็น เวป สเปช เอาไว้โชว์รูปอะคับ
                สามารถดูรูปในสเปชของแต่ละคนได้ โดยจะพ่วงต่อกันเป็นลูกโซ่ตามเพื่อนที่ add กันไว้

ปล. ถ้างงยังไงก็ลองไปเล่นดูครับ น่าจะเข้าใจง่ายกว่า
                ถูกต้องแล้วครับตามนี้เลยครับ

Comment

Originally posted by kikuano View Post
                  hi5 มันมีโปรแกรมด้วยหรอ?
                  มี คล้ายๆ Space ครับ

Comment

เกี่ยวกับทักษิณรึเปล่า มีเลข5ด้วย เเรงเป็น5เท่าก็รับไม่ได้

Comment

Working...
                    X