Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรเเกรมยิง ไอพีเจ๋งๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tawincam View Post
    สายแลนเสียบเข้ากะปลั๊กไฟแม.ร่งเลย ได้ผล100%

ถ้า wifi นี้ไม่รู้นะ ลองดูอาจได้ผล อิอิ
    ได้ผลเปงไงอ่าครับ

Comment

เอาอย่างงี้เลยเหลอนี่ ผมว่าอ่านที่ Rep.10 ดีดีนะ
      และถ้าจะเอาจริงๆ ก็ตามที่พี่ Rep.11 ว่าครับ
      ของมันต้องศึกษาครับ(ได้ประโยชน์กับตัวเอง)
      จะเอาโปรแกรมทำร้ายกันเพื่อความสะใจไม่ได้อะไรหลอก
      (ก็ได้แค่ความสะใจชั่วคราว)

Comment

Originally posted by formhell View Post
        ขอโปรแกรมเจ๋งๆ ที่ยิง ไอพี วง เเลน ทีครับใครมีช่วยหน่อยที่ไม่ใช่ netcut อ่ะครับ
        เล่น ใช้งาน หลุดตลอด เอาฉลาม ตรวจไอพี เจอเเระครับ เอาแบบว่า ทีเดวจอดยิ่งดีอ่ะครับ
        เอาแบบว่าหาห้องตัวการเจอยิ่งดี แบบว่าอยู่หอพักอ่ะครับ

มีครับผม

ในวงแลน นอกวางแลน

เป็นเซิฟเวอร์นะครับ

ไม่ใช่โปรแกรม

เน็ต 10เม็กก้อบินเหมือนกัน

ลองแอดมานะครับ

Master@sfhackteam.com

Comment

Originally posted by formhell View Post
          ขอโปรแกรมเจ๋งๆ ที่ยิง ไอพี วง เเลน ทีครับใครมีช่วยหน่อยที่ไม่ใช่ netcut อ่ะครับ
          เล่น ใช้งาน หลุดตลอด เอาฉลาม ตรวจไอพี เจอเเระครับ เอาแบบว่า ทีเดวจอดยิ่งดีอ่ะครับ
          เอาแบบว่าหาห้องตัวการเจอยิ่งดี แบบว่าอยู่หอพักอ่ะครับ
          เอามีดตัดสายมันครับ จบแน่ๆ

Comment

1.บอกเจ้าของหอว่าไอ้ห้องนี้ โหลดยิกๆ แล้วให้เจ้าของหอไม่ต้องบอกมันว่าใครมาฟ้อง

2.หรือ ขึ้นไปที่ห้องมัน คุยกับมัน เอาหลักฐานให้มันดู ถ้ามันแถ และกวงติง ก็จิกคอเสื้อกระชากมากระทืบลูกเดียว

Comment

Working...
            X