Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้ช่วยผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้ช่วยผมทีครับ

มันขึ้นยังงี้อ่า แก้ยังไงดี ทั้ง format ทั้งลง win ใหม่หลายรอบก็ไม่หาย มันเซงมานเลยครับ

มันจะทำให้เน็ต ใช้งานไม่ได้ ต่อเน็ตก็ไม่ได้ คือสรุปง่ายๆทำไรเกี่ยวกับเน็ตไม่ได้เลยครับ

ไม่มีใครมาช่วยผมเลย
    ก็คงต้องเ้ศร้าต่อไป

Comment

เปลี่ยน แผ่น ลงเลยครับ

Comment

ลองลงใหม่เพียวๆ แล้วลงโปแกรม driver ให้ต่อเน็ทได้ก่อนดูครับ ไม่ก็ลองหา driver ของ modem หรือ Lan ตัวใหม่ หรือเวอร์ชั่นอื่นมาลง

Comment

คงเป็นเพราะ การใช้แลนมั้งครับ เพราะถ้าเครื่องไม่แลน กันจะไม่เกิดปัญหานี้เลย

Comment

Working...
          X