Announcement

Collapse
No announcement yet.

NERO express เขียนVCD ช้ากว่า8x ได้ป่าวคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NERO express เขียนVCD ช้ากว่า8x ได้ป่าวคะ

อย่างที่บอกอ่ะค่ะ ของเรามันเขียน ช้าสุดแค่ 8x อยากให้มันเขียนแบบช้าๆ สัก2x

ต่ำสุดของผมx4
    Last edited by amstel; 20 Aug 2008, 14:23:35.

Comment

Originally posted by May_Serie View Post
      อย่างที่บอกอ่ะค่ะ ของเรามันเขียน ช้าสุดแค่ 8x อยากให้มันเขียนแบบช้าๆ สัก2x
      ขึ้นอยู่กับไดร์ฟที่เขียนแผ่นครับ ว่าได้ขนาดไหน

Comment

อยู่ที่ แผ่นแล้วก็ไดร์ฟแล้วละคับ ว่ามันจะเห็นต่ำสุดและสูงสุดเท่าไหร่

Comment

ผมก็ต่ำสุดได้ 12x สงสัยต้องหาซื้อของเก่ามาใช้ล่ะมั๊ง

(ไรท์พวก OS หน่ะ)

Comment

Working...
          X