Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมที่ใช้ในอาชีพต่างๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วิศวกรรม น่า จะเป็นพวก Matlab

Comment

"นายช่าง"(ตามหน่วยงานราชการท้องถิ่น) ใช้ ออโต้แคด ในการเขียนแบบบ้านให้กับประชาชนที่มาร้องขอ

และ/หรือ ใช้ในการออกแบบ สร้าง พัฒนาสิ่งก่อสร้างต่างๆ ตามที่ได้รับมอบหมายจากหน่วยงานหรือในเขตพื้น

ที่รับผิดชอบ ... สมัยก่อนใช้เขียนมือ ตอนนี้ส่วนมากใช้ แคด

..... คือมันมีหลายช่างอ่ะครับ และแต่ละหน่วยงานก็ไม่เหมือนกันด้วย

คงพอช่วยได้นะครับ ยกตัวอย่างใกล้ตัวผมให้เลยนะเนี่ย

Comment

ตามีกับยายสาย ข้างบ้านผม อาชีพชาวสวนใช้ MSN
        ป้านวลขายของ ใช้ IE8 กะ Fire FOX ขายของออนไล หุหุ
        ลุงผมอาชีพหาของป่าขายใช้ Cam Frog 55555

Comment

Originally posted by comsan View Post
          ตามีกับยายสาย ข้างบ้านผม อาชีพชาวสวนใช้ MSN
          ป้านวลขายของ ใช้ IE8 กะ Fire FOX ขายของออนไล หุหุ
          ลุงผมอาชีพหาของป่าขายใช้ Cam Frog 55555
          เหมือนผมเลย อาชีพหลัก แชต hi5 อย่างเดียวเยย

Comment

autoCAD ใช้กับวิศวะคับ

Comment

Working...
            X