Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนภัย ..!! software เถื่อน(เถื่อน จริง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปีใหม่นี้ได้คอมแล้ว! ต้องขอขอบคุณและขอโทษทุกๆคนในบอร์ดด้วยนะครับ -/|\-

ผิดกระทู้ครับ

Comment

Bit torrent !!!!!!!

Comment

ผมอยู่แถวบางแค ซื้อที่TheMallบางแค คนขายที่นั่นอัธยาศัยดี แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องมากกว่า

ถ้าเจอแบบนี้ แจ้งความก็ไร้ประโยชน์ครับ ไม่อยากพูด พวกมันขายของแบบนี้ได้เพราะใครล่ะครับ?

Comment

เถื่อนกันจัง ทำไมคนขายมันโง่จัง แผ่น dvd ธรรมดา ลบได้ด้วย

Comment

เอ่อ *-* ถ้าบ้านไม่มีเน็ตไฮสปีด แนะนำไปติดงับและโหลดเลยดีก่ายังไงซะ วิทีนี้ก้อไม่มีใครมาทำไรเราได้

Comment

นักเลงคุม ไม่ให้เปลี่ยนก็อย่าเสี่ยงเลยครับ ไม่คุ้มเลย ชีวีต กับแผ่นโปรแกรม

Comment

Originally posted by saolaee View Post
                เถื่อนกันจัง ทำไมคนขายมันโง่จัง แผ่น dvd ธรรมดา ลบได้ด้วย
                มันไม่ได้โง่ แต่มันจะโกงครับ พี่น้อง - -

Comment

ไม่สงสัยเหรอครับ พวกตั้งโต๊ะ หนีบปก แต่งตัวเหมือนๆกัน ขายกันทั่วประเทศ จริงๆแล้วอาจมีพวกคนใหญ่คนโตอยู่เบื้องหลังก็เป็นได้ (สันนิษฐาน)

Comment

ไอ่พวกนี้ไม่ได้กินเงินผมหรอก โหลดบิทตลอด ^^

Comment

น่ากลัวจริงๆ

Comment

ผมซื้อแผ่นที่พาต้า ตลอดยังไม่เคยเจอแบบที่ว่าเลย

ร้านตรงมุมๆป่าวครับ

แต่ผมมีซื้อก็ซื้อร้านประจำจำน้าได้ สบายใจกว่า

Comment

เลิกซื้อนานแล้วครับบิตเอาดีกว่า
                          สรุปมันก็เป็นเพราะตำรวจนี่แหละ

Comment

น่ากลัวจริงๆ ครับ ผมเดินผ่านร้านพวกนี้ทีไรโดนฉุดทุกทีเลยอ่ะครับ หลังๆเลยไม่ค่อยเดินฉียดไปแล้ว

Comment

มันเห็นชีวิตคนไม่มีค่า จำหน้าใครสักคนได้มั๊ย ดักรอแล้วตามสืบแล้วสอย จริงๆครับ เราต้องใช้วิธีนี้ เอามันแค่ตัวเดียวเล่นเอาตอนมันเผลอ.. ตอนมันอยู่บ้านตอนมันไปไหนคนเดียวแล้วจัดการซะครับ... มันไม่รู้หรอกว่าเราเป็นใครอยู่ที่ไหน... รถมันบ้านมันเอาให้พัง.. ซึ่งๆหน้าเราเสียเปรียบครับ.. เว้นระยะเวลาก็ได้ แก้แค้น 10ปีก็ไม่สาย..แต่อย่าให้ถึงตาย มันบาปหนักครับ.. หุหุ..

ทีหลังเอามือถือถ่ายหน้ามันไว้ด้วย กับร้านมันแล้วมาโพสในเน็ต อย่างนี้ก็ดีครับ.. เอากล้องซูมจากไกลๆดีกว่า ..ทำอย่างระวังสุดๆครับ พวกมันเยอะ มันจับได้คราวนี้ได้ตายจริงๆครับ
                              Last edited by hornetpc719; 30 Dec 2006, 02:26:35.

Comment

มันอยู่แถวไหน เนี้ย น่า ถีบจัง

Comment

Working...
                                X