Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน!! ครับ โจนขึ้นบ้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by amstel View Post
    ลืมบอกไปโทรกลับไปหามันอีกรอบให้กลับมาเอาที่ชาร์ตแบตด้วยเดี่ยวแบตหมดติดต่อกันไม่ได้
    ซะงั้นอ่ะ = ="

Comment

Originally posted by l2efill View Post
      แล้วที่ว่า เพื่อน ลงมา ครั้งแรก แล้วมันถามว่า ปั๊มน้ำมันไปทางไหน
      จำหน้า ไม่ได้หรอครับ
      เพื่อนจำได้ครับ และคนที่โทรศัพท์หายราคา 17000 ก็คือคนที่ปล่อยให้มานลอยนวลในครั้งแรก และก็ไม่ใช่คนที่อยู่ในบ้านด้วยครับ (แอบสมน้ำหน้ามัน) ของคนในบ้านยางไม่หายครับ เพื่อนที่ไม่ได้อยู่ในบ้านมาเที่ยว หายครับ

ก็เลยจะหาวิธีรับมือ ถ้ามีวิดีโอดูได้ทุกวันก็จะได้เห็นการเคลื่อนไหวและเป็นหลักฐานให้ตำรวจ ว่าใครมาจ้องๆมองๆบ้าง ถ้าคล้ายๆคนที่เคยเข้ามาในบ้าน ได้นัดกับคนข้างบ้านว่าจะโทรไปให้มาปิดประตูรั้วบ้านให้ตอนมันเข้ามา แล้วก็...........ตามแบบฉบับคนไทยครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากๆครับ ที่คอยช่วยเหลือและชี้แนะให้ครับ

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
          รอมันเอาโทรศัพท์มาคืนแล้วรุมตืบครับ

Comment

จริงๆ เป็นผม ตีหัวแตก ตั้งแต่มันเข้าบ้านมาครั้งแรกแล้วเจอแล้วครับ...

ดักทุบหัวเลยงับ เข้ามาบ้านเรามะไหร่กะทุบเลย.... แจ้งข้อหา บุกรุกงับ ส่วนเราป้องกันตัวจากผู้บุกรุก

Comment

เป็นผมเห็นตั้งแต่ครั้งแรกผม วิ่งไล่ตบจับตัวมาก่อน ถ้ามันตัวใหญ่กว่าตะโกนเรียกเพื่อนมาช่วยเอาดังๆๆเลย ตีบมันก่อนแล้วจับมาสอบส่วนว่าเข้ามาทำไม ถ้ามันไม่ตอบก็เอาทุเรียน ทุบไข่มันรับรองบอกชัว ถ้ามันบอกว่าจะเข้ามาขโมยก็จับส่งตำรวจเลย ผมไม่ได้พูดเล่นนะ ผมเอาจิง

Comment

Originally posted by l2efill View Post
                แล้วที่ว่า เพื่อน ลงมา ครั้งแรก แล้วมันถามว่า ปั๊มน้ำมันไปทางไหน
                จำหน้า ไม่ได้หรอครับ
                ใช่ครับจำหน้ามันไม่ได้หรอ ครับ

Comment

Originally posted by waster555 View Post
                  เป็นผมเห็นตั้งแต่ครั้งแรกผม วิ่งไล่ตบจับตัวมาก่อน ถ้ามันตัวใหญ่กว่าตะโกนเรียกเพื่อนมาช่วยเอาดังๆๆเลย ตีบมันก่อนแล้วจับมาสอบส่วนว่าเข้ามาทำไม ถ้ามันไม่ตอบก็เอาทุเรียน ทุบไข่มันรับรองบอกชัว ถ้ามันบอกว่าจะเข้ามาขโมยก็จับส่งตำรวจเลย ผมไม่ได้พูดเล่นนะ ผมเอาจิง

ไอ้ที่ว่าทุเรียนทุบไข่เหมื่อนกับว่า เคยเห็น ตาโน้ต อุดม โดนนะเนียะ(นึกภาพออกเลยอะ) เออแล้วคุณใช่คนที่โดน CPU มือ 2ปะ ถ้าใช่ก็โครตซวยอะ จับได้ ก็แจ้งความดีกว่าครับ การทำร้ายร่ายกาย คนอื่นเป็นสิ่งที่ไม่ดีครับ นี้คำแนะนำนะ เฉยๆ ให้เป็นหน้าที่ของเจ้าหน้าที่ แล้วกัน ทั่งๆๆที่รู้ว่า ตำรวจไทย ทำ..ไรไม่ได้เลย แต่ก็ต้องปล่อยเป็นหน้าที่เขาครับ

Comment

Originally posted by PoseidonX View Post
                    ซื่้อหมามาเลี้ยงครับ ตัวเดียวเอาอยู่
                    ช่าย เ***ทีโจรวิ่งหนีเลย

Comment

Originally posted by Dukkiclub View Post
                      ไอ้ที่ว่าทุเรียนทุบไข่เหมื่อนกับว่า เคยเห็น ตาโน้ต อุดม โดนนะเนียะ(นึกภาพออกเลยอะ) เออแล้วคุณใช่คนที่โดน CPU มือ 2ปะ ถ้าใช่ก็โครตซวยอะ จับได้ ก็แจ้งความดีกว่าครับ การทำร้ายร่ายกาย คนอื่นเป็นสิ่งที่ไม่ดีครับ นี้คำแนะนำนะ เฉยๆ ให้เป็นหน้าที่ของเจ้าหน้าที่ แล้วกัน ทั่งๆๆที่รู้ว่า ตำรวจไทย ทำ..ไรไม่ได้เลย แต่ก็ต้องปล่อยเป็นหน้าที่เขาครับ
                      ใช่ครับ เหอๆ

Comment

ผมว่าพูดหรือพิมพ์ภาษาไทยให้ชัดก่อนจะมาจับขโมยดีกว่ามั๊งครับ อ่านไปเหนื่อยไป ภาษาไทยวิบัติหมด

Comment

เอาไอ้นี่วางดักไว้เลย ได้ผล 100%

Comment

ติดกันขโมยดีกว่าครับ เตือนก่อนหาย ซื้อแบบติดตั้งเองตาม home mart ก็ได้ ไม่แพง

วิธีที่ท่านจะทำ มันหาย แล้วค่อยตามนะครับ

หรืออยากติดแบบดีๆ ติดต่อผมมาได้ครับ เดี๋ยวแนะบริัษัทเพื่อนให้

Comment

อย่าซื้อพุดเดิ้ลหรือหมากระเป๋านะครับ เดี๋ยวมันขโมยไปอีก

Comment

Working...
                              X