Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับพอดีคอมที่บ้านข้อมูลมั้นขึ้นแบบในรูปภาพ มีวิธีแก้ไขป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับพอดีคอมที่บ้านข้อมูลมั้นขึ้นแบบในรูปภาพ มีวิธีแก้ไขป่ะครับ

สอบถามหน่อยครับพอดีคอมที่บ้านข้อมูลมั้นขึ้นแบบในรูปภาพ มีวิธีแก้ไขป่ะครับ587539539.608193.jpg

อยากได้ข้อมูลกับมานะครับ เป็นอยู่2ไดล์คือD,E

เรียบร้อยขอรับ ติดใวรัสเรียกค่าไถ่

มีเงินจ่ายค่าไถ่สักหมื่นใหมล่ะ ถ้าไม่มีก็บ้ายบายข้อมูลใด้เลยขอรับ

Comment

Working...
    X