Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows 10เปลี่ยน อีเมล account ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows 10เปลี่ยน อีเมล account ยังไงครับ

พอดีค้องการจะขายโน็ตบุคแต่ว่าบัญชีเป็นบัญชีของผม ถ้าจะเปลี่ยนอีเมล์พวกนี้ต้องทำไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

https://answers.microsoft.com/en-us/...f-a15448d8748e

ลองดูครับ

หรือไม่ก็ลง os ใหม่ไปเลยครับ

Comment

ถ้าจะขายพวก notebook หรือ storage แนะนำให้ลบทุกอย่างทิ้งเพื่อป้องกันพวกล่อซื้อแล้วจับลิขสิทธิ์ครับ

Comment

ลงใหม่เร็วกว่า

ถ้าแค่ลบ account อาจจะเหลืออะไรอยู่ เราเช็คไม่หมดหรอก

เวลาขายโน้ตบุ้ค ผมจะลงวินโดวส์แท้แบบยังไม่ activate ไปให้

Comment

ขอบคุณครับ งั้นตามนี้ละกัน แต่ถอนคีย์ แล้วลงวินใหม่

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ลงใหม่เร็วกว่า

ถ้าแค่ลบ account อาจจะเหลืออะไรอยู่ เราเช็คไม่หมดหรอก

เวลาขายโน้ตบุ้ค ผมจะลงวินโดวส์แท้แบบยังไม่ activate ไปให้
            งั้นเอาตามนี้ แต่ถอนคีย์ และลงใหม่ครับ

Comment

ถ้ามีแฟ้มลับ แนะนำ wipedisk สักรอบ

บางทีก็มีคนซนเอาโปรแกรมกู้ดิกส์มาดึงไฟล์ต่าง ๆ ออกไป

Comment

Working...
              X