Announcement

Collapse
No announcement yet.

Run 3D Mark 2003 แล้วขึ้นจอฟ้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Run 3D Mark 2003 แล้วขึ้นจอฟ้าครับ

มันเป็นเพราะอะไรเหรอครับ ยังไม่ได้ O/C เลยเดิม ๆ เลยครับ

ขึ้นจอฟ้าซักพักมันจะนับ 1 - 100 พอ 100 ก็ Restart ครับ ทำไงดี

แง ๆ ไม่มีคนตอบ

Comment

ที่ว่านับ 1-100 มันคือตัวโปรแกรมมันเย๋อ หรือว่ามีปัญหากะ OS
      ได้ลองติดตั้ง hotfix ดูยังเอ๋ย....

Comment

Last edited by TWK.; 7 Apr 2008, 22:37:19.

Comment

แบบคุณ TWK เลยครับผม มันเกิดจากอะไรเหรอครับ

แล้วต้องแก้แบบที่คุณ Dears บอกรึเปล่าครับ
          Last edited by GOD-HAND; 8 Apr 2008, 01:22:57.

Comment

นั่นสิ่ รอดูคำตอบอยู่คับ

Comment

อย่าพึ่งหายคร้าบกลับมาก่อน T_T

Comment

ขอดันหน่อยครับ

Comment

Working...
                X