Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมบูทไม่เข้า Windows7 64bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมบูทไม่เข้า Windows7 64bit

พอดีผมเปิดหัว CPU AthlonII x3 445 เป็น PhenomII x4 b45 แต่มันบูทเข้าหน้าวินโดวไม่ได้คับ มันบูทเข้าหน้า starting windows แล้วรีเซตเองตลอด
    ก่อนมันจะบูมเข้าหน้า starting windows มันขึ้นมาไห้มี รีแพวินโดว กับ starting windows normally กดเข้า2ตัวนี้แล้ว มันก็รีเซตเองเหมือนเดิม แต่ผมลองปิดหัวแล้วกลับมาใช้ X3 มันกับเปิดติดคับ แบบนี้มันคือไรคับ
    เปิดหัวไม่ได้หรือ ต้องลงวินไหม่คับ แนะนำทีคับ
    Last edited by disanice01; 29 Jun 2017, 22:42:46.

อาการแบบนี้คือเปิดแล้วไม่เสถียรครับ ให้ลองเช็คไฟซีพียู ไฟ NB ไฟเลี้ยงต่างๆนาๆดู

Comment

Originally posted by pastel2017 View Post
      อาการแบบนี้คือเปิดแล้วไม่เสถียรครับ ให้ลองเช็คไฟซีพียู ไฟ NB ไฟเลี้ยงต่างๆนาๆดู
      ทำไงคับ เซตใน ใบออสหรอ คับ ตรงหัวข้อไหนคับ ทำไม่เป็น

Comment

Working...
      X