Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง update bios ของ gigabyte ab350-gaming 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง update bios ของ gigabyte ab350-gaming 3

พอดีผมซื้อตัว Ryzen 1700X มาพร้อมกับตัว บอร์ด gigabyte ab350-gaming 3 แล้วก็ได้ไปอ่านหลายๆบทความว่าอุณหภูมิมันสูงเกินจริงเพราะตัวเซนเซอร์มันวัดค่าผิดเลยจะมาสอบถามว่าผมควรจะอัพ bios ดีไหมครับ ยังไงรบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ก็ถ้าอัพเดทไม่เป็น แนะนำง่ายๆเลยคับ หาหัวข้อที่เป็น internet flash ในหน้าต่าง bios กด yes next จนกว่ามันจะ บอกให้รีบูท หรือ มัน auto รีบูท จนเข้าวินโดวส์ จบคับ

Comment

Working...
    X