Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลองอัพ bios เองบ้างต้องทำยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลองอัพ bios เองบ้างต้องทำยังไงบ้างครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับรบกวนพี่ๆน้องๆแนะนำด้วยครับ

เปิด manual ของ mainboard อ่านครับ จะมีวิธีอยู่ในนั้น

ถ้า manual ไม่อยู่/ไม่มี ให้ไปโหลด manual ในเว็บของผู้ผลิต mainboard มาอ่านแทนครับ

Comment

Originally posted by kaikimao View Post
      เปิด manual ของ mainboard อ่านครับ จะมีวิธีอยู่ในนั้น

ถ้า manual ไม่อยู่/ไม่มี ให้ไปโหลด manual ในเว็บของผู้ผลิต mainboard มาอ่านแทนครับ
      ขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
      X