Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคนรับงาน ลืมPASSWORD BIOS COMPAQ V3000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาคนรับงาน ลืมPASSWORD BIOS COMPAQ V3000

หาคนอยู่แถวระแวกใกล้เคียงบางแค

+- 20กม เด้วยกไปให้

อาการ ติดพาสไบออส

รบกวนLINEมาที่ b.0943505551 เอก

ราคาเท่าไร line มาแจ้งเลยครับ

หรือถ้ามี master code ปลดล็อค บอกราคาได้เลยครับ

Last edited by wongwang1; 3 Mar 2015, 09:15:39.

ยังรอ คำชี้แนะ อยู่นะครับ

Comment

ลองดูคลิปนี้ครับ เผื่อจะมีประโยชน์นะ

ผิดพลาดขออภัยด้วยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับที่ช่วยชี้แนะ ผมไม่มีฝีมือไปถึงขนาดนั้นครับ

เจอ ร้าน tcom จะช่วยซ่อมให้ เขาคิดราคามิตรภาพมากครับ

พรุ่งนี้จะลองแบกไปให้พี่เขาดูให้ ได้เรื่องอยากไร จะแจ้งให้ทุกคนทราบนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

วันนี้ พี่ เขานัดไปรับเครื่องแล้วครับ

Comment

ได้รับเครื่องแล้วครับ อาการเดิมหายแล้วครับ

Comment

Working...
            X