Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาคับ.. ลง window vista แล้วลงไดรเวอเมนบอร์ดไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาคับ.. ลง window vista แล้วลงไดรเวอเมนบอร์ดไม่ได้

เมนบอร์ดของ Asus P4C800 Deluxe ครับ .. พอลง win vista 5600 Rc1 แล้วพอจะลงไดรเวอร์ มันไม่ให้ลงอะคับ ตอนนี้เลยต่อเนตไม่ได้และไม่มีเสียง เพราะมันเปน sound on/ modem on ไม่รู้ว่าพอจะมีไดรเวอร์ตัวไหนที่พอจะใช้ได้มั่งครับ

เหอๆๆมานแค่ตัวทดลองพี่ มานก็เป็นเงี้ยล่ะครับ

Comment

อยากรู้อ่ะคับว่า driver ที่ว่านี่ ver อะไรแล้วไดร์เวอร์ที่ ว่านี่อะไร

จะลงไดร์เวอร์ไรครับ การ์ดจอ,ชิปเซต หรือว่า ไดร์เวอร์อะไร

แล้วชิปเซตบนเมนบอร์ด ของคุณชิปไรอ่ะคับ

เด๋วจะลองดูให้นะคับ

Comment

ก้อ จะลงไดรเวอร์ modem , sound แต่มัน on board อยู่แล้วครับ ..ชิบ เปนของ intel คับ ส่วนเวอชั่นผมก็ไม่ทราบเหมือนกันมันมากับบอร์ดเลยคับ แต่ที่อยากได้คือ ไดรเวอร์ที่มันสามารถลงได้กับ win vista ตัวนี้อะคับ ถ้ามีก้อขอบคุณมากเลยคับ...

Comment

Working...
        X