Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus p5kpl-vm/s กับ p5kpl-vm ต่างกันไหมครับ อยากอัพ bios

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus p5kpl-vm/s กับ p5kpl-vm ต่างกันไหมครับ อยากอัพ bios

สอบถามหน่อยครับ พอดีผมอยากอัพ bios รุ่น asus p5kpl-vm/s แต่ผมหาไม่เจอ เจอแต่ p5kpl-vm เลยอยากถามว่า ใช้แทนกันได้รึป่าวครับ
    .
    .
    .
    .
    ถ้าไม่ได้ ท่่านใดพอจะมีบ้าง

เท่าที่จำได้ มันมีแต่ P5KPL-AM/PS นี่?
    V
    V
    v
    http://support.asus.com/Download.asp...p=1&ft=4&os=17

ถ้าไงดูให้อีกทีได้ไหม ว่าใช่หรือเปล่า แต่ถ้าไม่ใช่จริงๆ ห้าม up นะ เพราะมันคนละรุ่นกัน อัพไปแล้วเปิดไม่ติดแน่ๆ

ปล. ถามหน่อย ว่าจะ up bios เพื่ออะไร ?

Comment

เปิดเครื่องเเล้วมันค้างหน้าโลโก้ อ้ะครับ พอบางทีเปิดเข้าวินโดว์ได้ก้จะหาไวเรสเจอบ้างไม่เจอบ้าง บางทีแฟรชไดร์ก้เสียบแล้วยังไม่ขึ้นเลยครับ

Comment

อาการเพี้ยนแบบนี้ ไม่เกี่ยวกับ bios หรอกท่าน

เช็ค psu,hdd ก่อนเลย

Comment

Working...
        X