Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับไดร์เวอร์การ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับไดร์เวอร์การ์ดจอ

คือผมซื้อ nb lenovo z510 มาอะครับ แล้วผมก็เอาไปให้ร้านลงวินโด้+โปรแกรม+ไดร์เวอร์การ์ดจอ แล้วทีนี้ผมโหลดโปรแกรม cpu-z มาใช้ ปรากฏว่าเปิดไปช่องการ์ดจอมันขึ้นว่า อินเทว กราฟฟิค 4600 หรือ ออนบอร์ดนั้นแหละครับ ผมอยากรู้ว่าวิธีเช็คว่าลงไดร์เวอร์หรือยังเช็คยังไง ผมใช้ วิน 8.1 นะครับ
    ปล.ทางร้านบอกว่าต้องลงของ intel ก่อนถึงจะลง nvidia ได้ ละร้านก็ลงให้แล้ว แต่ผมคาใจอะครับ อยากได้คำตอบแบบชัวร์ๆ และก็วิธีเช็คที่ถูกต้อง

ส่งจาก SM-N900 โดยใช้ OCZ, powered by appyet.com

ต้องใช้ GPU-Z ครับ ถึงจะดูเห็น

Comment

Working...
    X