Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอไดร์เวอร์ปริ้น tm-u220พร้อมวิธีลงหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอไดร์เวอร์ปริ้น tm-u220พร้อมวิธีลงหน่อยคับ

ขอไดร์เวอร์ปริ้น tm-u220พอดีผมโหลดจากในเว็ปหลักมาลงลงเสร็จมันสั่งปริ้นไม่ออกคับ วิน7 64บิท

ขณะลงไดรเวอร์ต้องเสียบตัวปรี้นเตอร์ด้วยครับ ไม่งั้นมันจะไม่ยอมรับตัวปริ้นเตอร์
    ยังไงถอนออกแล้วลงใหม่ครับ

Comment

ขอบคุณคับพรุ่งนี้ผมเข้าร้านจะไปลองทำดูคับ

Comment

Capture.jpg มันขึ้นแบบนี้คับ

Comment

Capture2.jpgหลังรีเสร็จมันขึ้นแบบนี้คับปริ้นยังไม่ได้

Comment

Epson TMU220 Series Panduan Instalasi Driver
            http://www.youtube.com/watch?v=BzTJ9lOtii8
            ^ลองดูคลิปนี้ครับว่าใช่ไดร์เวอร์เดียวกับที่คุณโหลดมาไหม เสียงแขกนะ

Comment

ขอบคุณมากคับใช้ได้แล้วคับ ผมหาโหลดdriverตัวในคลิบมาถึงได้คับ APD_412E

Comment

Working...
              X