Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดโน๊ตบุคมีเสียงดังที่ bios ยาว ต้องกดปุ่มที่คีย์บอร์ดถึงจะเข้าวินโดว์ได้ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดโน๊ตบุคมีเสียงดังที่ bios ยาว ต้องกดปุ่มที่คีย์บอร์ดถึงจะเข้าวินโดว์ได้ !!

เปิดโน๊ตบุคมีเสียงดังที่ bios ยาว ต้องกดปุ่มที่คีย์บอร์ดก่อนถึงจะเข้าวินโดว์ได้ ถ้าไม่กดมันจะเข้าหน้าวินโดว์ไม่ได้
    และเข้าหน้าระบบวินโดว์ ลองพิมพ์ดูแล้ว ล.ลิง พิมพ์ไม่ได้ครับ ช่วยแนะนำทีครับ ...

มีประกันเหลือไหมครับ ถ้ามีก็ส่งเคลมครับ

Comment

Working...
    X