Announcement

Collapse
No announcement yet.

gig DS3 มองไม่เห็นไดว์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gig DS3 มองไม่เห็นไดว์

บอร์ดgig Ga965 DS3 จะแฟรตไบออสทางF8 fq เอ๋อแต่มองไม่เห็นไดว์
    ยังทำไม่ได้ จะมีวิธีอื่นอีกไหมช่วยชี้แนะด้วยครับ

แฟลชบนวินโดว์ได้อยู่ครับมี utility ชื่อ @BIOS

ส่วนที่มองไม่เห็นไดรว์ ลองเปลี่ยนระบบไฟล์เป็น fat32 หรือ fat16ดูครับ

--------------------------

Originally posted by dignity View Post
    ทำได้แล้วครับผ่านโปรแกรม@bios มีหลายแบบให้เลื่อก ทำบนวินโดว์เลย
    ขอบคุณท่านlow2techมากครับที่ชี้แนะ ขอบคุณครับ
    ครับผม
    Last edited by low2tech; 31 May 2014, 17:56:27. Reason: ------------------------------------------------

Comment

ครับจะลองทำดูจะรอดหรือไม่ ขอบคุณครับ

Comment

ทำได้แล้วครับผ่านโปรแกรม@bios มีหลายแบบให้เลื่อก ทำบนวินโดว์เลย
        ขอบคุณท่านlow2techมากครับที่ชี้แนะ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X