Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียน ช่วยหาไดร์เวอร์ flashdrive ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียน ช่วยหาไดร์เวอร์ flashdrive ให้หน่อยครับ

คือ flashdrive ผม เสียบแล้วมันขึ้นตามรูปอะครับ ไม่ขึ้นไดร์ แต่ไฟที่แฟลชไดร์ก็กระพริบ เสียบทิ้งไว้มันก็กระพริบขึ้นมาเป็นช่วงๆ เหมือนปกติ เป็น kingston DT 100 4GB ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับไดร์เวอร์หรือเปล่า
    ตัวนี้ยืมเขามาใช้ ใส่ข้อมูลเสร็จ จะเอามาเปิด เปิดไม่ไ้ด้ แต่ซื้อใช้เขาไปแล้ว 4 ปีแล้ววางอยู่เฉยๆ เผื่อจะกลับมาใช้ได้ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
    untitled 2.jpg
Working...
X