Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา Driver ของ creative Digital Music Sx ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา Driver ของ creative Digital Music Sx ครับ

พอดีผมทำแผ่น driver ของ xp หายไปครับเหลือแต่ของ vista ไป dowload จากเว็บพอเอามาลงก็ err ลงไม่ได้ครับ ผมจึงอยากได้ คนที่มีแผ่น driver ต้นฉบับ ที่ใช้ลงกับ windows xp เลย รบกวนช่วยแบบเป็น iso มาก็ได้ครับ ช่วยหน่อยนะครับ ผมยินดีจ่ายค่าเสียเวลาทำให้ผมนะครับ
    ปล.อยากได้ก่อน 5 โมงเย้นวันนี้ครับ เพราะต้องใช้เปิดร้าน นะครับ
    ขอบคุณครับ

ตอนนี้ผมหาได้แล้วครับ เป็นแบบ vcd ต้นฉบับ แล้วเอามาอัดลง power iso แล้วไปยัด winrar อีกที ขนาด 177MB ครับ เอาไปลงแล้วใช้ได้เหมือนตอนก่อน format ครับ ใครที่ไม่มีหรือต้องการ บอกได้นะครับผมเอาไปไว้บน colo อยู่ เพื่อสนใจผมจะอัพลงใน เว็บบิทให้ครับ

Comment

Originally posted by pepsimax View Post
      ตอนนี้ผมหาได้แล้วครับ เป็นแบบ vcd ต้นฉบับ แล้วเอามาอัดลง power iso แล้วไปยัด winrar อีกที ขนาด 177MB ครับ เอาไปลงแล้วใช้ได้เหมือนตอนก่อน format ครับ ใครที่ไม่มีหรือต้องการ บอกได้นะครับผมเอาไปไว้บน colo อยู่ เพื่อสนใจผมจะอัพลงใน เว็บบิทให้ครับ
      ขอด้วยครับ รบกวนส่งลิงค์มาที่ olarnmail@gmail.com ครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

Comment

Working...
      X