Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขึ้นจอฟ้าแล้วเขียนเกี่ยวกับNVDisp.dll

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขึ้นจอฟ้าแล้วเขียนเกี่ยวกับNVDisp.dll

เวลาเล่นเกมไปสักพักมันก็เป็นอย่างนี้อะทุกเกมเลย เป็นที่อะไรหรอคับ การด์จอ FX5200

ลองเปลี่ยน Driver การ์ดจอใหม่ เอาเวอร์ชั่นใหม่นะครับ อย่าใช้เวอร์ชั่นนี้อีก

Comment

เปลี่ยนไปหลายตัวแล้วก็ยังเปงอ่า 93.71 66.10 91.31 หลายตัวมั่ก

Comment

เป็นเหมือนของผมเลย...........

เล่นเกมแล้วค้าง หาวิธีแก้ยังไม่ได้ เลยเปลี่ยน ใช้ MX400 เลย..

ปล. ถ้าใครแก้ได้ PM มาบอกหน่อย อยากกลับไปใช้ FX5200 อีก

Comment

บอกตรงๆว่าSADหัวจาย

Comment

ลองใช้
            81.98 ครับ

Comment

ผมใช้ 84.26 ต้องuninstall ตัวเก่าออกให้หมด ถึงจะหาย

Comment

Working...
              X