Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนผม Flash BIOS การ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คลอง 6 แถวไหนหว่า - -" ผมอยู่แถวเซียร์หน่ะ มันคลองไหนอ่ะครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      คลอง 6 แถวไหนหว่า - -" ผมอยู่แถวเซียร์หน่ะ มันคลองไหนอ่ะครับ
      ราชมงคลครับ

Comment

เป็น ultra แล้วครับ
        400/1100 แฟรชเป็น Ultra ด้วย
        ท่อครบ
        แต่ทว่า ภาพแตกเยอะมากเป็นซากศพำวกเกรียนตีกันตายเลยครับ
        เซงจิต แสดงว่ามันไม่ไหว เฮ้อออ

Comment

Originally posted by top41 View Post
          เป็น ultra แล้วครับ
          400/1100 แฟรชเป็น Ultra ด้วย
          ท่อครบ
          แต่ทว่า ภาพแตกเยอะมากเป็นซากศพำวกเกรียนตีกันตายเลยครับ
          เซงจิต แสดงว่ามันไม่ไหว เฮ้อออ
          บอกแล้วครับ ว่าให้ลอง GT ก่อน

Comment

ลอง GT มันก้ลากไม่ได้แม้แต่ 1 MHz
            ลอง Ultra ลากขึ้นลงไม่ได้แม้แต่ 1MHz
            เซงวุ้ยยยยยยยย

Comment

Originally posted by top41 View Post
              ลอง GT มันก้ลากไม่ได้แม้แต่ 1 MHz
              ลอง Ultra ลากขึ้นลงไม่ได้แม้แต่ 1MHz
              เซงวุ้ยยยยยยยย
              การ์ดจอยี่ห้อไรเหรอครับ

Comment

XFX

Comment

เป็นเกรียนแตกอะไรก็ไม่รู้
                  เปิด 16 ท่อ
                  เอาไปออสเดิมของ XFX
                  หรือ nVidia 6800GT Ultra
                  ลองแมร่ง 3 ตัวก็ยังลากไม่ได้
                  ไม่รู้เป้นเกรียนแตกตาย***หาพ่ออะไรไม่เข้าใจ
                  Rivatuenr กี่ version ก็ลากไม่ได้
                  ไดร์เวอตั้งหล่ายเวอชั่น เก่าใมหม่ก็ไม่ได้
                  เปแนเกรียนแตกหาไรก็ไม่รู้เซงจิตมันเป้นไรของมัน
                  ลากไป Ultra ทำสำออย แฟรช ultra ลงก็ภาพแตกหา***ไร

Comment

เป็นเกรียนแตกอะไรก็ไม่รู้
                    เปิด 16 ท่อ
                    เอาไปออสเดิมของ XFX
                    หรือ nVidia 6800GT Ultra
                    ลองแมร่ง 3 ตัวก็ยังลากไม่ได้
                    ไม่รู้เป้นเกรียนแตกตาย***หาพ่ออะไรไม่เข้าใจ
                    Rivatuenr กี่ version ก็ลากไม่ได้
                    ไดร์เวอตั้งหล่ายเวอชั่น เก่าใมหม่ก็ไม่ได้
                    เปแนเกรียนแตกหาไรก็ไม่รู้เซงจิตมันเป้นไรของมัน
                    ลากไป Ultra ทำสำออย แฟรช ultra ลงก็ภาพแตกหา***ไร
                    ใจเย็นๆครับท่าน ถ้าไม่ได้ต้องทำใจครับ ใดๆในโลกล้วนอนิจจัง ปลงครับ ปลง

Comment

เอาจนกว่าจะตายกานไปข้างนึง
                      ถ้าไม่รันที่ Ultra ตายยย
                      (หมายถึง การ์ดจอนะ ไม่ใช่ผมเพราะ
                      ผมยังต้องมีชีวิตอยู่เพื่อ........)

Comment

แล้ว GF 9800GTX+ 1GB GDDR3

จาแฟรชยังไงละคับ

ผมบูตไม่เป็น นนน น น ง่ะ

Comment

9600 gt แฟชได้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by dagonballgt513 View Post
                            9600 gt แฟชได้ป่าวครับ
                            ได้แน่นอน ลองตะกี้นี่เอง

Comment

ว่าจะลองแฟลชจาก X-tream tuner แต่ติด บลูสกรีน

Comment

ASUS EN9600GT ที่เป็นซิ้งเหล็กแปะสติ๊กเกอร์

เป็นนักธนูหน้ากล่องแฟลชไปแล้วทำไรได้บ้างครับ

Comment

Working...
                                X