Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับลงไดร์ฟเวอร์การ์ดจอแล้วขึ้นแบบนี้อ่ะ่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับลงไดร์ฟเวอร์การ์ดจอแล้วขึ้นแบบนี้อ่ะ่ครับ

ผมเพิ่งซื้อการ์ดจอ INNO gf7300gt 256mb ddr2 agp8x มาครับ ตอนลงไดร์เวอร์มันเรียกหาแผ่นวินโดว์ด้วยแต่คลิ้กแคนเซิ่ลไป พอรีสตาร์ท มันก้อโชว์รูปนี้อ่ะครับ

ทำไงดีครับ ช่วยผมด้วย

สเป็คคอมของผมครับ

celeron 2.0 socket 478
    kingston 512/400 x2
    M/B asus P4S800D-X-UAYKZ
    P/S 420 Watts

ไฟครับ ใส่สายไฟ PSU กับ การ์ดจอ ยังครับ

Comment

7300GT มันมีไฟเสียบเหรอ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        7300GT มันมีไฟเสียบเหรอ
        มีครับ

Comment

...

ขอบคุณครับแล้วจะลองดูครับ

Comment

..

ใส่แล้วนะครับ รึว่ามันใส่ไม่แน่น.. รึว่ามันเสีย

Comment

Originally posted by จขกท. View Post
              ใส่แล้วนะครับ รึว่ามันใส่ไม่แน่น.. รึว่ามันเสีย
              ลองถอดการ์ดจอออกมาใหม่ครับ
              ท่อง นะโม 3 จบ เสียบการ์ดใส่เข้าไปใหม่ เสียบไฟต่อเพิ่มไปด้วย ลองดูอีกรอบ
              มันบอกเหมือนไฟอะใหร่สักอย่างไม่พอนะ (เผื่ออาจจะเสียบไม่แน่นนะ)

Comment

Working...
              X