Announcement

Collapse
No announcement yet.

m2n-e ออก 802แล้ว คราย ลองแล้วมาบอกกัน หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m2n-e ออก 802แล้ว คราย ลองแล้วมาบอกกัน หน่อย

งืมๆๆ ไม่มีคราย ลองเด๋ว จัดเอง

เค้าว่ามันไม่สมบูรณ์เท่าไรอะมิก

Comment

แฮะๆๆ เด๋ว แฟลช กลับละ ^ ^

Comment

อ่านดู หลักๆแค่ Support new CPUs เองอ่ะครับยังไม่ได้ลองแฟลชเลย

Comment

ไดรเวอร์ของ m2n-e ลงไงอะครับ
          เคยลองโหลดมาลงแล้วพอลงเสร็จมันรีสตาร์ทใหม่แล้วบู๊ตไม่เข้าอะครับ ตอนระหว่างลง มันมีให้เลือก 3ห้วข้อ ให้ติ๊กใช่มั้ยครับ เราต้องเลือกหมดมั้ยครับ จำได้ว่ามีอันนึงมันจะเขียนบอกว่า ถ้าลงจะทำให้ทั้งระบบทำงานดีขึ้น แต่ตอนจบกลับบอกว่ามันไม่จำเป็นสำหรับวินโดว์

ไม่ทราบว่าลงไดรเวอร์แล้วเจอปัญหานี้กันมั่งมั้ยครับ

Comment

Working...
          X